133 ตอบกลับ

เราสิวขึ้นเต็มหน้าอกกับรอบๆกรอบหน้า บนหน้าไม่ขึ้นเลย ได้สาวน้อยจ้า

เป็นแต่หนักว่านั้นอีก ตั้งแต่คอ ต้นแขน หน้าอก หลัง เป็นหมดเลย

เป็นจ้า ตอนเเรกทิ่หลังเเล้วมาหน้าอกตอนนิ้ขึ้นตามคอแล้วว 😅😅

ไม่เป็นค่ะเมื่อก่อนเป็นสิวที่หน้าพอตั้งครรภ์ก็หาหมดเลยค่ะ

เป็นค่ะขึ้นมาเป็นติ่งเนื้อ ติ่งเล็กๆ ไม่รู้ว่าจะหายรึเปล่า

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะตอนท้อง5-6 เดือน ตอนนี่8เดือนเริ่มหายแล้วค่ะ

เป็นตอนท้อง2-4เดือนแรกจ้าหลังจากนั้นก็ค่อยๆยุบหายไปเองจ้า.

ขึ้นคะ ขึ้นที่หลัง คอ และหน้าอก พอเข้าเดือนที่ห้า เริ่มหาย

เป็นแถวหลังกับต้นแขนเหมือนกันค่ะ พอเข้า 4 เดือนก็เริ่มหาย

นี่จะ7เดือนยังไม่หายเลยค่ะ เริ่มมาที่ไหล่ละ 😂😂

ตอนท้อง2-3เดือนเป็นค่ะ เยอะมากเลย แต่ตอนนี้หายแล้วค่ะ