133 ตอบกลับ

เมือกอ่นเป็นจร้าที่หลัง กับหน้าอกนิดหน่อย พอแม่บ้านนี้ตอนท้องไม่มีเลยไม่เป็นเลยจร้า ไม่มีสิวหรือผดขึ้นหน้าอกหรือหลัง ไม่มีเลย แต่ เมือกอ่นมีสิวที่หน้าขึ้นบ่อยมากจร้า เดียวขึ้นเดียวขึ้น พอท้องสิวที่หน้าไม่มีเลย แต่เป็นลอยดำชัดมากเลยจร้า😅

เป็นเหมือนกันค่ะ เมื่อก่อนผิวเนียนสิวแทบไม่มี พอท้อง ทั้งหน้า ไหล่ หลัง หน้าอก ท้อง มาเต็มค่ะ😭

ของเราเป็นเหมือนตุ่มเล็กๆๆสีแดงคล้ายสิวข้าวสารคะขึ้นตรงหน้าอกกับท้องแต่พอคลอดแล้วก็หายนะคะ

แต่นี่คันมากเวลาขึ้นใหม่

เป็นค่ะจากคนไม่เรยเป็นสิวเลย เต็มหลังเลยหน้าอกก้มี คออีก คันด้วย เกาก้ไม่ถึง เป็นเยอะมาก

เป็นตรงช่วงขาหมดเลยค่ะ ในภาพยังไม่เยอะนะคะ ของจริงเยอะมากกก คันมากกกกค่ะ สงสารขาเลย

เราขึ้นที่ขาด้วยแต่ใม่เยอะ

เป็นค่ะทั้งหน้าอก หลัง แขน ลามขึ้นหน้าเลยจ้า กำลังเข้าเดือนที่ 5 สิวเริ่มลดลงแล้วจ้า

เป็น แต่เป็นเหมือนปานอะคะ ร่องอกและหลัง ไม่คันไม่แสบ ไม่เปนตุ่มอะไร เรียบเนียน

เป็นเหมือนกันค่ะเเต่เป็นที่ต้นคอลงสุดที่สะดือเลยด้านหลังก็เป็นค่ะสึดที่ก้น

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะแม่ ขึ้นตามหน้าอก ทาโลชั่นก็จางลงไปเยอะแล้วค่ะ

กำลังจะเริ่มเป็นค่ะ ช่วงนี้ยังไม่เยอะ กำลังลุ้นอยู่ว่าจะเป็นเยอะไหม