7 ตอบกลับ

เรื่องปกติค่ะ เป็นอาการของคนท้อง เราลื่นแล้วเอามือค้ำ หมอบอกว่าที่หายช้า เพราะมีภาวะตั้งครรภ์ร่วมด้วยจ้า

นี่ก็32w เป็นเหมือนกันค่ะ ปวดตามข้อ ปวดร้าวไปหมดทั้งตัว ยิ่งตอนกลางคืนนี่ยิ่งหนัก

นึกว่าเป็นอยู่คนเดียวค่ะ ทางนี้ปวดข้างซ้ายปวดมากเหมือนเส้นตึง 33w5dค่ะ

น้องอาจจะดึงแคลเซียมไปเยอะค่ะ แม่ต้องเสริมแคลเซียมค่ะ

เป็นเหมือนกันคือ เป็นคล้ายๆเอ็นพลิก ข้อมือ 2ข้างเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ปวดข้างเดียว

นี่ชามือขวาค่ะ ชาตลอดเลย 34 วีค