17 ตอบกลับ

12สิงหาจ้า จากที่ม่เจ็บเตือนเลย มาเมื่อคืนนอนม่ได้เลยจ้า ไปหาหมอๆบอกว่าเปิดเซนเดียว อีกแค่วันเดียว ทรมารสุดๆคะ

VIP Member

บ้านนี้เตือนไป 2 ครั้งแล้วค่ะ😂😂😂 ปวดหัวหน่าว ปวดหลังมากค่ะ จะเดินไม่ได้แล้ว

ถ้าเริ่มรู้สึกบวมๆตามเท้าหรือแขนขา ไม่เกิน1-2อาทิตย์ค่ะ

บ้านนี้จะครบกำหนดแล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะ

20ส.ค ยังไม่มีอาการอะไรเลยเงียบมาก

เงียบมากจ้า หมอนัดกระตุ้นวันนี้แล้ว

กำหนด 26 ส.ค. ยังเงียบอยู่เหมือนกันค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ 29สิงหา ก็ยังเงียบอยู่ค่ะ 😂

ไม่มีอาการเจ็บเตือนเหมือนกันค้ะ

วันเดียวกัน เงียบเหมือนกันค่า 😅