43 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะช่วงใกล้คลอด เรากังวลไปเองเพราะอยากเห็นหน้าลูกมากจนเก็บไปฝัน คุณแม่ไม่ต้องกังวลนะคะ เดี๋ยวก็ได้เจอหน้าน้องแล้วค่ะ😊

น่าจะเป็นความกังวล​ของเราเองนะคะ​ 😁 บ้านนี้ก็เป็นค่า​ ฝันเกี่ยวกับ​ลูกคลอดทุกวันเลย​ น่าจะตื่นเต้น​ค่าา

บ้านนี้ก็ฝันบ่อยค่ะ บางทีตื่นมาเพลียมากเพราะในฝันเบ่งจนเหนื่อย สงสัยเปนเพราะแม่อยากเจอหน้าน้องแร้วค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ก่อนนอนถ้าปวด จะฝันว่าคลอดลูกแล้ว ฝันว่าให้นมลูกแล้ว ตื่นเต้นอยากเห็นหน้าลูกแล้วค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ ในฝันแทบดีใจไม่หายเลย ดีใจจะได้เจอหน้ากันแล้ว ตื่นขึ้นแม๋เสียดายเลยแค่ความฝัน🤣🤣🤣

เราก็ฝันว่าคลอดลูกง่ายมากๆเลยค่ะ555 เบ่ง2ปื้ด ออกเลย ขอให้คลอดง่ายๆเหมือนในฝันเถอะค่ะ555

VIP Member

บ้านนี้นี้ก็ฝันบ่อยค่ะ..นับวันรอทุกวันอยากเห็นหน้าลูกแล้ว...ตอนนี้36w4d แล้วค่ะ

บ้านนี้26w+6d ฝันว่าคลอดน้องมา3-4รอบแล้วค่ะ ฝันกี่รอบก็หน้าเหมือนพ่อทุกรอบ555🤦

ฝันล่าสุดเมื่อคืนเลยค่ะ ฝันว่าให้ลูกกินนม ปั๊มนมด้วยค่ะ 😁😁😁

นึกว่าเป็นยุคนเดียว บ้านนี้เพิ่ง 7 เดือนเอง ฝันจนอิแม่กังวล 555