23 ตอบกลับ

VIP Member

เราฝัน 2 รอบแล้วค่า ช่วง 2 เดือน แล้วก็ 5 เดือน ตอนนี้กำลังจะ 7 เดือนแล้วค่า น้องยังปกติ

เคยเครียดกับความฝันเรื่องลูกเหมือนกันค่ะ ตอนนี้นับวันอยากเห็นหน้าลูกแล้ว

Super Mum

ฝันเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ก็คลอดทุกคน อย่าไปเครียดค่ะ แค่ความฝัน

TapFluencer

น่าจะเพราะความกังวลของแม่นะคะ ไม่เป็นอะไรหรอกค่ะ อย่าคิดมากเลยนะ

TapFluencer

เคยคะ ฝันว่าตกรถมอไซเเล้วหลุด ตอน16-17 สัปดาห์ ตอนนี้34แล้วคะ

แม่อาจจะมีความกังวลอยู่ลึกๆจนเก็บไปฝันก้ได้นะคะ

เราท้องก็ฝันเเบบนี้คะ ว่าลูกหลุด ตอนนี้38wเเล้ว

เราฝันว่าเลือดออกบ่อยมาก แต่ก้อไม่มีอะไรค่ะ

เคยฝันเหมือนกันค่ะ...ตอนนี้28วีคแล้วค่ะ

ฝันบ่อยค่ะแม่ช่วงท้องอ่อนๆ