ชื่อลูก เอ๋ย ภาษาอังกฤษ แล้วก็ เอย ภาษาอังกฤษ เขียนยังไงคะ

มีแม่คนไหนรู้บ้างมั้ยคะ oei อ่านว่า เอ๋ย หรือ เอย คำว่า เอ๋ย เอย เจ้าเอย เอิงเอย ภาษาอังกฤษ ชื่อคนที่คล้ายๆ กันทั้งหมดนี้ ภาษาอังกฤษเขียนยังไงหรอคะ ช่วยสะกดให้ทีค่ะ ตั้งชื่อลูกค่ะ

27 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เอิงเอย ภาษาอังกฤษ เขียนแบบนี้ก็ได้ค่ะ Oeng-Oei

เอิงเอย ภาษาอังกฤษ Erngaoey เราเขียนแบบนี้ค่ะ

เขียนได้หลายแบบจ้าเอาตามที่คุณแม่สะดวก

เราเขียนเอิงเอยภาษาอังกฤษแบบนี้ค่ะ Aung Auei

มีคนสะกดให้เยอะแล้ว ตามด้านบนเลยค่ะ

แล้วชื่อ เอยภาษาอังกฤษ เขียนยังไงคะ

เอิงเอย น่าจะประมานนี้ไหมคะ Oeng-Oei

เอิงเอย.เขียนได้หลายแบบนะคะแม่.

เราว่าเขียนเอิงเอย แบบนี้ EengEoey

สะกดได้หลายแบบเลยค่ะ