23 ตอบกลับ

ของเราฝากของรัฐค่ะหมอนัดซาวด์ตอน 3 เดือน 6 เดือน 8เดือนค่ะ ซาวด์ไป3ครั้งค่ะ

VIP Member

ไปซาวที่คลินิกค่ะ​ 300-1000ค่ะ​ หมอโรงบาลจะไม่บอกเพศลูก​ บางคนก็บอก​

ของเราฝากคลีนิคค่ะ หมอนัดทุกเดือน ซาวด์ทุกเดือน ตรวจละเอียด

VIP Member

แสดงว่าเราโชคดี ไปตรวจคัดกรองดาว คุณหมอซาวน์ให้บอกเพศเลยค่ะ

ของเราก็ ร.พ รัฐ ตอนซาว ถามคุณหมอ หมอก็บอกนะ แต่ซาวตอนหกเดือน

ซาวด์ที่คลินิคได้เลยค่ะแม่ โรงบาลรัฐส่วนมากไม่บอกเพศจ้า

บ้านนี้ฝากรพ.รัฐค่ะซาวให้ทุกเดือนนะคะ บอกเพศลูกให้ด้วย

ไปคลีนิคค่ะแม่จบ ไม่ยุ่งยาก แจ้งว่ามาซาวด์ดูเพศ 600-1000

บัตรทองของรัฐบาลค่ะ เสีย500จะซาวให้ดูค่ะ

รัฐเหมือนกันหมอไม่บอกเพศค่ะ