30 ตอบกลับ

กินเหมือนกันค่ะ ไม่เกินวันละแก้ว ไม่เข้มมาก ไม่หวานมาก ลูกคลอดมาปกติดีไม่ร้อง งอแงหลับปุ๋ยเลย

ไม่เป็นไรค่ะ..ตอนแม่ท้องแรกแม่ก้อกินโอ้เลี้ยงค่ะแต่วันละ1แก่วค่ะ ลูกออกมาไม่ดำค่ะ ขาวโบ้ะ

ทางทานโอเลี้ยงนะค่ะแต่ไม่ทานกาแฟค่ะอยากกินเหมือนแต่งงดก่อนค่ะกินชามะนาวชาเย็นแทน

กินได้ค่ะแต่ต้องกินแค่ให้หายอยากก็พอบางทีเราก็ดมเอา จิ๊บๆกาแฟคุณตาตอนเช้าเอานิดๆ

กินได้ค่ะ แต่ส่วนตัวเรากินอะไรที่มีคาเฟอีนแล้วฉี่ค่อนข้างบ่อยค่ะเลยจะนานๆกินที

บ้านนี้24วีค อยากกินกาแฟปั่นมากกแต่ไม่กล้ากินเหมือนกันค่ะ🥺 กลัวส่งผลกับลูก🥺

กินได้ แนะนำวันละแก้ว ถ้ากาแฟดำจะดีมาก (ระวังเรื่องน้ำตาล เดี่ยวเบาหวานถามหา)

กินได้คะแต่ให้กินวันละแก้วและปริมาณพอดีบ้านนี้กินยันคลอดคะ😅😅

TapFluencer

กินตั้งแต่ท้องเลยค่ะ คาปูชิโนเย็น 1 แก้ว กินจริงครึ่งแก้ว

บ้านนี้กินลาเต้ยันคลอดเลยค่ะ น้องแข็งแรงดีค่ะ