21 ตอบกลับ

เคยอ่านเจอ เค้าบอกว่าแมวรู้ว่าเรากำลังตั้งครรภ์จากฮอร์โมนที่น้องแมวมองเห็นจากเราค่ะ😻

เคยอ่านเจอค่ะถ่ายของแมวเป็นอันตรายต่อเด็กในท้องค่ะแม่ไม่ควรเก็บถ่ายแมวหรือสูดดมค่ะ

บ้านนี้เป็นน้องหมาค่ะ นอนเอาหัวชนท้องทุกวัน ไม่รู้ว่าคุยอะไรกับน้อง 555555

บ้านนี้ก็เป็นแต่เคยอ่านเจอห้างคนท้องเลี้ยงเเมวแต่ทำไงได้ล่ะก้รักอ่ะนะ

บ้านนี้น้องหมาค่ะ หวงมากใครเข้าใกล้ไม่ได้เลยเหมือนเค้ารู้ว่ามีน้อง

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ. เวลานอนต้องโดนตัวตลอดไม่รู้เหมือนกันว่าทำไม5555.

บ้านนี้ หมาค่ะ เดินไปไหนจะตามตลอด นอนเฝ้าไม่ห่างเลย

แม่จ๋าอย่าทิ้งหนูนะ หนูรักน้อง😍😍😍😍

บ้านนี้มีแต่กระต่ายค้า. อ้อนสุดๆ

บ้านนี้ก้เป็นค่ะ เดินหนีไม่ได้เลย