15 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ออกแบบนี้เหมือนกันค่ะ ออกทุกวันค่ะติดต่อกัน3อาทิตย์ ต้องใส่ผ้าอนามัยเหมือนคนมีเมนส์ ตอนนี้หายแล้วค่ะ 37+4หมอบอกเกิดจากรกเกาะต่ำ เจอรกเกาะต่ำตั้งแต่10+2ค่ะ

บ้านนี้เป็นอยู่ค่ะ 34w มีเลือดออก หมอให้นอน รพ. ดูอาการ4วัน บ้านนี้ปกติค่ะ ลองไปหาหมอก่อนนะคะ ร่างกายแค่ละคนไม่เหมือนกัน

ถึงรพ.ละค่ะรอประเมินอาการจ้ะ

รีบไปหาหมอเลยคะคุนแม่ ตั่งครรภ์ยุเลือดออกไม่ดีอันตราย

ตั้งครรภ์อยู่ทำไมถึงใส่ผ้าอนามัยคะ

ฉี่ปริบอ่า บางทีกว่าจะเดินถึงห้องน้ำ

ใส่ผ้าอนามัยตอนท้องทำไมค่ะ

ใช่ค่ะ เป็นคนที่ปวดต้องฉี่เลย วันนั้นจามชิดนึงฉี่ปริบเลยใส่ไว้เพื่อดู มูก ดูตกขาวด้วย

รีบหาหมอเลยค่ะแม่

รีบไปหาหมอเลยค่ะ

VIP Member

รีบไปหาหมอเลยค่ะ

รีบไปหาหมอคะ

VIP Member

ไปหาหมอเถอะคะ

นอนแอดมิดค่ะยังไม่ทราบกำหนดออก พอหยุดยาคลายการบีบตัวมดลูก ก็ท้องแข็งอีก