313 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องแรกก็เล็กนะคะ นน.ขึ้นมาแค่9กิโล น้องออกมา3365กรัมค่ะ

เหมือนกันเขา16+2อยู่ท้องก็ยังไม่ค่อยใหญ่เลยท้องแรกเหมือนกันน

เราตอน4เดือนพุงไม่ออกเลยค่ะ พอเข้าช่วง6เดือนขึ้น พุงกลมโตค่ะ

เราท้องที่3ตอนนี้ 4เดือนก็ยังไม่มีค่ะ แต่น้ำหนักขึ้น 4 5โลแล้ว

4เดือนวันนี้ ใส่ชุดทำงาน ท้องไม่ออกเหมือนกันคะ. แต่อึดอัดมาก

บ้านนี้ก็เล็กค่า ท้องแรกเหมือนกัน กว่าจะออกก็คงช่วงไตรมาส3

VIP Member

ท้องแรก มั้งคะ เราก็ท้องแรก ออกมาหน่อยเดียว คนอื่นบอก อ้วน

จะเริ่มใหญ่ตอน 8-9 ด. ค่ะ ตอนสิ้น 5 เดือนเรายังแบนราบเหมือนกัน

เหมือนกันเลยคะท้องไม่ออกเลยเหมือนคนปกติน้ำหนักเท่าเดิม

อันนี้ท้อง2คะออกมาหน่อยเดียวเหมือนกันคะจะเข้า4เดือนแล้ว