313 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะ ท้องน้อยมาก นี่ท้อง7 เดือนแฝดด้วย แต่น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ค่ะ

VIP Member

ท้องแรกสี่เดือนเราก้อไม่ได้ใหญ่เหมือนกันน่ะ ไม่ต้องสนใจคำพูดหรอกค่ะแม่

ใหญ่กว่าเราอีกค่ะ น้ำหนักไม่ขึ้นเยอะดีแล้วค่ะ ลดความเสี่ยงภาวะแทรกซ้อน

ของเราคนก็ทักเยอะจ้า เราอ้วนแล้วท้องกว่าท้องจะใหญ่ก็เล่นไป8เดือนเลยจ้า

ของเราก็4เดือนท้องยังไม่ออกเลยค่ะนั่งยังเป็นชั้นๆๆอยุ่เลย(ท้องที่5แล้ว)

เหมือน​กันเลยค่ะ​ ท้องแรกตอนนี้ได้4เดือยเหมือนกัน​ ท้องไม่ค่อยใหญ่ค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ จะ4 เดือนเหมือนกันค่ะ ท้องแรกแต่ท้องโตเลยค่ะ น่าจะแล้วแต่คนค่ะ

เหมือนกันค่ะท้องไม่ใหญ่เลย อยากรู้ว่าปกติไหมท้อง4 เดือนแต่ท่องไม่ใหญ่

บ้านไหนท้องสองมั้งน้องดิ้นกี่สัปดาห์ บ้านนี้20สัปดาห์3วันยังม่ดิ้นที่

17วีคค่ะ แค่นี้เอง เป็นคนตัวเล็กด้วย เหมือนไม่ท้องเลย น้ำหนักก็ไม่ขึ้น