25 ตอบกลับ

28วีค ท้อง2 จ้า มีเเต่คนทักว่าเล็กส่วนตัวคือใหญ่ไม่ไหวเเล้ว เล็กกว่าท้องเเรกมากๆท้องเเรกขึ้น32โล ท้องนี้5โลอยู่เลยจ้า😊💗

เราใหญ่กว่านี้อีกค่ะ หน้าท้องหน้า เพราะเป็นคนมีเนื้ออยู่ก่อนแล้วค่ะ

ท้องแต่ละคนไม่เหมือนกันคะแม่คนที่เล็กกว่าเราก็มีใหญ่กว่าเราก็มี🥰

VIP Member

บ้านนี้ ใหญ่กว่านี้ค่ะแม่ ปกตินะคะ แล้วแต่สรีระ ของแม่ด้วย

ของเรา24w ใหญ่กว่าอีกค่ะ ท้อง3แล้ว เหมือนคนท้อง9เดือนค่ะ

ของพี่25วิคใหญ่กว่านี้อีก ท้อง3ยังกะท้อง8เดือนเลย😆

บ้านนี้ 25+3ค่ะ ท้องใหญ่กว่านี้อีกค่ะ 😂😍 ท้องแรกค่ะ

VIP Member

26+2คะเริ่มเดินลำบากแล้วคะ☺️เกือบใหญ่เท่ากันเลยคะ

บ้านนี้ 23w ท้องดูตึงใหญ่กว่าของคุณแม่อีกค่ะ 😅

23 week ค่ะ ใหญ่แบบนี้เลย รอบพุงปาไป 38 นิ้วแล้วค่ะ