21 ตอบกลับ

VIP Member

ตอนนี้เราเสียน้องไปแล้วคะ😢 หมอบอกเราตั้งครรภ์นอกมดลูกคะ ตอนนี้ผ่าออกแล้วคะ😢😢😢😢 ยังไม่ทันได้เจอหน้ากันเลยก็ต้องจากกันไปชะแล้ว😢

ขอบคุณคะ🙏🏻😢

ใจเย็นๆ​ ทำใจให้สบายนะคะ​ ถ้ามีภาวะแท้งคุกคามหมอจะฉีดยากันแท้ง​ และอาจจะให้นอนอยู่เฉยๆหลายวันเลยล่ะค่ะ​ ขอให้ปลอดภัยนะคะ

VIP Member

ขอให้ปลอดภัยนะคะ เราเป็นตอน12week เข้าฉุกเฉินเหมือนกันหมอบอกเราแท้งคุกคาม #ตอนนี้น้อง26วีคเเล้วจ้า เป็นกำลังใจให้ค่ะ

VIP Member

ขอให้ปลอดภัยค่ะแม่ ท้องอ่อนเสี่ยงแท้งคุกคาม บ้านนี้ก็เคยเป็นจ้า

อย่าพึ่งกังวลมากนะคะเครียดมากไม่ส่งผลดี ขอให้ปลอดภัยค่ะ

สู้​ๆ​นะ​ค่ะ​ ขอให้​ปลอดภัย​นะ​ค่ะ​

VIP Member

ขอให้ปลอดภัยทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

พบหมอแล้วขอให้ปลอดภัยค่ะ

หมอว่ายังไงบ้างค่ะแม่

VIP Member

ขอให้น้องปลอดภัยนะคะ