5 ตอบกลับ

ทัอง5wเหมือนกันเลยค่ะ เมื่อคืนวานมีเลือกออก สีน้ำตาล เวลาเข้าห้องน้ำแล้วใช้ทิชชูซับจะมีติดทิชชูมาด้วยนิดหน่อย เลยไปหาหมอมาวันนี้ หมอบอกว่าปกติดี แต่ท้องอ่อนต้องระวัง

เอาใจช่วยเช่นกันค่ะ

5วีคเหมือนกันค่ะ ไม่มีเลือด แต่มีตกขาวออกมาบ้าง น้ำใสๆบ้าง ปวดตรงท้องน้อย มีใครเป็นบ้างค่ะ

ขอบคุณค่ะ เราก็กลัวๆ ไปหาหมอเมื่อวันที่5 ตอนนี้รอผลเลือด หมอนัดอีก วันที่19 ก.ค. ค่ะ

นอนนิ่งๆอย่าเพิ่งทำงานหนักคะ ถ้ากังวลรีบไปหาหมอเลยคะ เพื่อความสบายใจของคุณแม่

พยามทำใจให้สบาย อย่ากังบลจนเกินไป พักผ่อนเยอะๆ นอนนิ่งๆค่ะ

ขอบคุณ มากค่ะ