265 ตอบกลับ

สุ้ๆนะค่ะ ทุกอย่างจะผ่านไปด้วยดีค่ะ สุ้ๆเข้มแข็งเพื่อลูกน้อยที่จะเกิดมานะค่ะ 🙂

สู้ๆนะค่ะคุณแม่ เดี๋ยวสามีก็หายค่ะได้มาเห็นหน้าลูกได้มาช่วยเลี้ยงลูกแน่นอนค่ะ

ขอให้คุณพ่อหายวันหายคืน ขอให้คุณแม่และน้องแข็งแรงปลอดภัย คลอดง่ายๆนะคะ สู้ๆค่ะ

สู้ๆๆนะค่ะคุณแม่ ขอให้สามีปลอดภัยเทวดารักษาพระคุ้มครองค่ะ🙇🏻‍♀️🙇🏻‍♀️🙇🏻‍♀️

สู้ๆนะคะขอให้เเฟนปลอดภัยค่ะ ช่วงท้ิงก้อย่าเครียดคิดมากจะมีผลต่อน้องนะคะ

คุณแม่ต้องเข้มแข็งนะคะ ขอให้คุณพ่อปลอดภัย เป็นกำลังใจให้แม่นะ สู้ๆค่ะแม่

สู้ๆน้ะค้ะแม่ขอให้พระคุ้มครองคุนพ่อให้ปลอดภัยหายไวๆด้วยน้ะค้ะสาทุๆค้ะ

สู้ๆนะค่ะ ขอให้สามีหายไวๆ ขอให้คุณแม่และน้องมีสุขภาพแข็งแรงนะค่ะ

จับมือสู้ๆ เป็นกำลังใจให้สามีคุณแม่หายไวๆนะคะแม่ สู้ไปพร้อมสามีนะคะ

VIP Member

สู้ๆนะคะคุณแม่ เข้มแข็งนะคะ ขอให้คุณพ่อหายไวๆและปลอดภัยนะคะ