14 ตอบกลับ

เป็นค่ะ​ บางทีต้องเอามือไปคลำดูว่าทำไมเจ็บมีหัวเด็กโผล่ออกมารึป่าว​ ทุกวันนี้กังวลเรื่องนี้มากค่ะ​ อาจจะเพราะเดินเยอะหรือยืนนานค่ะ​ บ้านนี้เข้าวีคที่27แล้ว​ รู้สึกเจ็บจิมิมากกๆ

32+5 ก็เป็นค่ะบางทีนั่งยังเป็นเลยต้องเอนตัวนอน

เป็นเหมือนกันค่ะเดินเหมือนจะหลุดเลยค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ เจ็บมาก เดินไม่ค่อยไหว

เป็นค่ะ...ปกติช่วงไตรมาตที่3ใกล้คลอดค่ะ

37+4 เป็นเหมือนกันเลยคะ กำหนดคลอด28มิ.ย.นี้

VIP Member

ลูกกลับหัว และมดลูกอยู่ต่ำแล้วจ้า

อยากรู้ด้วยค่ะแม่ คนไหนรู้บ้างคะ

หัวกำลังลงคะแม่บ้านนี้ก็เป็นคะ

38+6เจ็บจี๊ดๆบางทีค่ะ