80 ตอบกลับ

15 ธันวาคะ

15ธันวาคะ

8ธันวา..ชายจร้า

VIP Member

3ธันวาผู้ชายจ้า

27 ธันวา ลูกชายค่า

25ธันวาค่ะ หนักพุงมาก เดินนิดหน่อยก็เหนื่อยแล้ว มีปวดตรงเชิงกราน กลางคืนนี่นอนไม่ได้เลย ปวดมาก หายใจไม่ค่อยออกอีกต่างหาก เด็กหญิงเอาเรื่องเหมือนกัน เหนื่อยกว่าตอนท้องพี่ชายเค้าอีกค่ะ

12 ธันวาคม ผู้ชายค่ะ น้องดิ้นเก่งมากค่ะ

25ธันวาค่ะ

บ้านนี้ยังไม่ทราบเพศค่ะ ถ้าให้เดาเล่นๆก็ได้ผู้หญิงค่ะ ท้องเริ่มปั้นถี่เเล่วค่ะ อาจจะคลอดก่อนกำหนด

24 ธันวาคม 29+5 วีค ได้ลูกสาวจ้า ปวดหน่วงๆท้องน้อย หายใจไม่ค่อยออก อึดอัดมาก ปวดหลัง ปวดเอวมากค่ะ😂

สู้ๆค่ะเเม่เพื่อตัวเล็ก