6 ตอบกลับ

บ้านนี้39วีค ปวดท้องทั้งวัน แต่ปวดพอทนได้ ยิ่งตอนเย็นก็ปวดเหมือนปวดอึ แต่ทนได้ ท้องแข็งยิ่งปวด ไม่แน่ใจปวดเตือนหรือป่าว กลัวไป รพ แล้วได้กลับ แม่มาอัพเดทอาการด้วยนะค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ท้องแรกงงมากไม่รู้อันไหนจริงอันไหนหลอก กลัวแล้วหมอด่า🤣

ไปหาหมอคะเเม่บ้านนี้ก้เป้นแบบนี้คะไม่มีมูกเลือดไม่มีน้ำคร่ำเเต่มีอาการปวดท้องถี่ขึ้นๆพอไปถึงรพ.ปากมดลูกเปิด5เซนคะเเเม่

ไปหาหมอเลยค่า ของเราก็ประมาณนี้ปวดตั้งแต่ตี4 นอนดูอาการยัน9โมง ไปหาหมอ ปากมดลูกเปิด4เซนโดนยาเร่งเลยค่ะ น้องออกบ่าย2

ปวดถี่แบบนี้จะคลอดแล้วค่ะ รีบไปหาหมอเลยค่ะ

TapFluencer

อัพเดทด้วยค่ะแม่

ไปร.พด่วนคะ