10 ตอบกลับ

บ้านนี้ 37 +3 นอนอยู่บ้าน พอลุกขึ้นมาหน้ามืดหายใจไม่ออก ดมยาดมก็ไม่หาย ทรมานมากเลยค่ะ

❤️❤️❤️❤️❤️

หมอบอกเราปกติอาการเเพ้ท้องน่าจะหายเเล้วในช่วงนี้เเม่อาจจะพักพ่อนน้อยรึเปล่าค่ะ

ยังไปทำงานอยู่เรยคะแม่ ,😂

เคยแพ้ยันคลอดเลยค่ะอาเจียนวันละ1-2ครั้งยิ่ง3เดือนแรกหนักเลยค่ะกินอะไรก็อาเจียน

ช่วงแรกไม่ค่อยแพ้คะแม่ มาเป็นวันนี้ไม่ไหวจริงๆคะ 😭

แพ้1-5เดือนค่ะ ตอนนี้8เดือนแล้วก็กลับมาแพ้ อ้วก เหม็นอาหาร ทานข้าวไม่ค่อยลงค่ะ

ทานน้ำยังไม่ได้เลยคะ พุ่งออกหมด 😭

VIP Member

เป็นค่ะ พึ่งจะมาแพ้ตอนใกล้คลอด 😂😂

ว่าจะไปหาหมออยู่คะแม่

ล่าสุดนอนโรงพยาบาลจ้า 😂

VIP Member

บางคนแพ้ยันคลอดเลยค่ะแม่

พึ่งมีอาการตอนเย็นนี้เองคะแม่ อาเจียนไป 3 รอบ จิเป็นลม 😭

VIP Member

บ้านนี้เป็นจ้า แต่ไม่นาน

ขอบคุณมากคะแม่ 😍

31+1 เริ่มแพ้เหมือนกัน

ปกติค่ะ

มีอาการปวดท้อง ปวดๆหายๆ ปวดเตือนรึป่าวคะแม่