ทีมแม่ๆคลอดเดือนกุมภาเป็นยังไงบางแล้ว

มีอากานยังไงบางแล้วคะทีมแม่ๆคลอดเดือนกุมภามีเจ็บปวดกันหรื่อยังคะ

ทีมแม่ๆคลอดเดือนกุมภาเป็นยังไงบางแล้ว
85 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

เจ็บจิมิมากเลยค่า เดิน นอนก็ลำบาก อึดอัดมากกกกกก

28กพ.น้องกลับหัวเเล้วดิ้นเก่งโก่งตัวบ่อยมากค่ะ

VIP Member

มีน้ำออกจากช่องคลอด มีมูกเลือด และท้องแข็งบ่อยๆ

5y ago

แม่ควรไปโรงบาลนะคะ

อืดอัดมากค่ะ ลุก นั่ง ลำบาก นับรอวันแตกแล้วค่ะ

14ภ.พ เมื่อยเนื้อเมื่อตัวเวลาลุกก็ลำบากมาก

22 กุมภาพันธ์ ตอนนี้อยากเจอหน้าลูกสาวแล้วคะ

VIP Member

9กุมภาค่ะปวดหน่วงๆและน้องโก่งเก่งมากค่ะ

27กุมภาจร้า เจ็บเตือนเริ่มบ่อยแล้วจ้า 😂

15 กุมภาพันธ์ จ้า อยากเจอหน้าจะแย่แล้ว ☺

26 กุมภาค่ะ เวลาเดินเวลานอนปวดทรมานมากกกก

5y ago

บ้านนี้ก็26กุมภาพันธ์ค่ะ รู้สึกเจ็บเตือนบ้างแล้วค่ะ