180 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่5/5/65ชายครับแม่ๆๆแต่ตอนนี้น้ำหนักน้อง1166gคะแม่ๆบ้านอื่นละคะ

แม่บ้านนี้ยังไม่ฝากท้องเลย แพ้ท้องหนักไม่อยากออกไปไหนเลยอยากนอนอย่างเดียวเลย

คุณหมอกำหนดคลอดวันที่ 3แต่ใบซาวด์กำหนดวันที่ 1 พค. ลูกคนแรกคะ อิแม่ตื่นเต้น

วันที่3เหมือนกันค่ะไปซาวด์หมอบอกน้องตัวใหญ่เลยเลื่อนกำหนดคลอดให้วันที่2ง้าบ

ท้องนี้ท้องที่3ค่ะกำหนดคลอด28พ.ค.65 แจ่หมอน่าจะนัดผ่าก่อน เพราะ2ท้องแรกเราผ่าค่ะ

กำหนดคลอดเดือนพฤษภาคมจ้า 28 พ.ค.65 ตอนนี้8วีคแล้วจ้า ลูกคนแรก เต้นตื่นมากตอนคลอด

วันเดียวกันค่ะ ตื่นเต้นๆ

บ้านนี้กำหนดคลอด15-05-65จ้า ลูกคนแรกอยากคลอดธรรมชาติ ตื่นเต้นสุดเรยค้ะ

วันเดียวกันเลยจ้า

กำหนดคลอด 10/05/65 กลัวว่าจะอยู่คนเดียว แฟนไปเกณฑ์ทหาร😢 ต้องเตรียมตัวอะไรบ้างคะ

3 พ.ค 65 ลูกคนแรก ตื่นเต้นดีค่ะ 28 W 5 d ยังไม่ได้ซื้อของเลยจร้าาา ที่บ้านถือออ 😆😆😆

บ้านนี้กำหนดคลอด15พ.ค.65 ลูกคนแรก ยังไม่ทราบเพศรอซาว30ธ.ค.นี้ ตอนนี้19w1dแล้ว ❤️❤️🎉

บ้านนี้กำหนดคลอด 12/5/65 ค่ะ ลูกคนแรกเป็นคุณแม่เลี้ยงเดี่ยวด้วย ตื่นเต้นมากค่ะ