180 ตอบกลับ

ตอนนี้แม่ๆรู้เพศน้องยังค่ะ บ้านนี้กำหนด15/05/65 พรุ่งนี้มีนัดกะลุงหมอหวังว่าจะได้เห็นเพศน้อง

บ้านนี้กำหนดคลอด10 พค ค่ะลูกคนแรกแอบตื่นเต้นเพราะยังไม่มีประสบการณ์การมีลูกค่ะ 15w5d แล้วค่ะ

2พค65ค่ะสิวเห่อมากค่ะทั้งหน้า หน้าอก หลัง ไม่ไหวเลยค่ะเวียนหัวบ่อย กินของหวานดีขึ้นเลยค่ะ5555

1 พ.ค. ค่ะ หนูเขินลุงหมอเลยปิดหน้านิดนึง วันนี้เเม่เห็นกะจู๋หนูด้วยแหละ ❤️😹 #ท้องแรกค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 14 พค. จ้า ลูกคนแรก ตื่นเต้นมากค่ะ ตอนนี้ได้ 9w4d. แล้วคะ

วันเดียวกันเลย

บ้านนี้กำหนดคลอด 8 พ.ค. 65 ท้องแรกค่ะปล่อยมาเกือบ 9 เดือน ตรวจเจอว่ามีน้องตอน 6w6d ค่ะดีใจมาก

วันเดียวกันเลยคะ

ทีมพฤษภาคมจร้า กำหนดคลอดวันที่5เดือน5ปี65วันฉัตรมงคลจร้า

คิดไว้ว่าต้องก่อนแน่นอน คะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 12พฤษภาจ้า ตอนนี้ 19วีค แต่ยังไม่เห็นเพศ น้องขี้อาย ไม่ยอมอวดเพศเลย

ตอนนี้ท้อง2กำหนดคลอด22พฤภา65 ค่ะ พี่สาวชื่อฟ้าใส ส่วนน้องชื่ออะไรดี คอมเม้นหน่อยจ้า

บ้านนี้ 12พฤษภาคม ค่ะ ผู้หญิงค่ะหมอบอกท้องเล็กมาก แต่ซาวด์แล้วน้ำหนักน้องเกินค่ะ