180 ตอบกลับ

กำหนด 13 พ.ค 65 แต่อาจจะก่อน เพราะ ต้องการผ่าคลอด ท้องแรก ผญ จ้า ตอนนี้ ทยอยชื้อ ของให้แล้ว ขาดไม่เยอะแล้ว ตื่นเต้น

แม่ได้ดูวันคลอดไว้รึยังค้ะ

22พ.ค.ลูกคนที่3คะแพ้มากคนนี้ ท้อง2คนได้ผช.ไม่แพ้อะไรเลยคะ ท้องนี้ยังไม่รู้เพศ อยากมีลูกสาวสักคนเลยปล่อยท้อง☺

ซาวแล้วได้ผช.ค่ะ😅 มี3คนเลยผช.

คลอด27 พ.ค. 65ค่ะ. ลูกคนแรก แต่เรายังอายุ14เลย.หมอบอกว่าอาจจะเสียเลือดมาก แอบกลัวนิดๆแต่เพื่อลูกสู้ๆสุดใจค่ะ🎀👶

บ้านนี้ทีมพ.ค65เหมือนกันจ้ากำหนดคลอด11พ.ค65กว่าจะมีวันนี้ไม่ง่ายเลยค่ะเคยแท้งมาหลายหนรอบนี้ลุ้นไปจนคลอดค่ะ

กำหนดคลอด 11 พ.ค65 ค้าาาาา ลูกคนที่สองง ความตื่นเต้นยังเหมือนเดิม มากกว่าเดิมด้วยนายคะ 😂😂 แพ้ท้องหนักมากกกกก

วันเดียวกันเลยค่ะ แต่หนูคนแรก ตอนนี้ลุ้นเพศหนักมาก อยากซื้อของแล้ว55555

บ้านนี้กำหนดคลอด 02/05/65 จ้า ท้องแรกก็ประเดิมลูกชายเลยค่ะแม่ไม่แพ้ท้องเลยใกล้ได้เจอแล้วก็ยิ่งตื่นเต้น 💕

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่ ☺️

กำหนดคลอด 28 พค. จ้า ท้องแรก ตื่นเต้นมากเลยค่ะอะไรไม่เคยเป็นมาเป็นตอนท้องหมดเลยค่ะ ตอนนี้ 17 3 w แล้วค่ะ

บ้านนี้ ไปตรวจตอน8W เจอแค่ถึงตั้งครรภ์กับไข่แดง กังวลจังค่ะ มีใครตรวจเจอน้อง ตอนกี่Wกันบ้างคะ

ขอบคุณแม่ๆทุกคนนะคะ

ทีมพฤษภาคมจร้า กำหนดคลอด12/05/65 เดือนเดียวกับพ่อแม่เลยเจ้าตัวน้อย💕 คนที่2จร้า แต่ยังเห้ออยู่🤰

บ้านนี้คลอด​ 10​ พ.ค.65​ ตินนี้​ 15W5วัน​ ลูก​คนที่2​ ยังตื่นเต้น​ๆเหมือนเดิมค่ะ​รอลุ้นเพศด้วยจ้า