347 ตอบกลับ

ทีมนี้ เริ่มเตรียมของกันหรือยังค่ะ

เตรียมบางส่วนแล้วค่ะ

TapFluencer

9 พ.ย ค่ะ 90% เป็นผู้ชายค่ะคุณหมอบอก 🥰

9พฤศจิกายนเหมือนกันเลยค่ะ

16​ พ.ย​ ตอนนี้แม่ปวดหลังมากเลยค่ะ

6/11/64 ค่ะ ท้องแรก แม่ๆ กินนมอะไรกันค่ะ

นมหมีกระป๋อง ฉลากสีฟ้าและสีขาว

12วีค​ คลอด10พ.ย.​ แพ้นิดหน่อยค่ะ🤍

เหมือนกันเลยค่ะ น้ำหนักขึ้นมั้ยคะแม่

15 สัปดาห์แล้วคะ ทีมพฤศจิกายนคะ

ท้องแรกค่ะ กำหนดคลอดวันที่ 15พ.ย. 64

5 พฤศจิกายน ยังไม่รู้เพศเลยค้า😊

ท้องแรก 3พย. มีใครได้เพศไหนบ้างคะ❤

3 พ.ย. ลูกสาวค่า

3พ.ยท้องเเรกก็ได้แฝดเเล้วค่ะ😅💖