347 ตอบกลับ

เรามีอาการเวียนหัว กินแต่ของเปรี้ยว มีไข้ต่ำ ๆ จ้า

แม่ๆรู้เพศน้องกันรึยังค้าาา 🥰❤️ มาแชร์เพศกันหน่อยค่าา

รอลุ้น17เดือนหน้าค่ะ

6 พ.ย 34+w กลัวจะได้ย้ายทีมไปตุลาแทน5555 ท้องแข็งบ่อยแล้ว😂😂

8พ.ย แม่บ้านนี้ไม่แพ้ แต่ นน.เพิ่มมาแต่2กิโล เองคะ ปกติไหม

วันเดียวกันเลยค่ะ

20 พฤศจิกายน จ้า กำหนดคลอดตรงกับวันเกิดแม่เลย

22 พ.ย. ผู้หญิงจ้า หนูโชว์คุณหมอเลย เจอตอนซาวด์ 14วีค 3วัน

15 พ.ย ค่ะ เวลาปวดท้องจะมีก้อนแข็งๆขึ้นมา คืออะไรค่ะ

20 พ.ย ลุ้นเพศเดือนหน้าค่า แต่ตั้งชื่อเล่นรอไว้แล้ว 😅

14 พ.ย คะ มีเวียนหัว คลื่นไส้ เบื่ออาหาร ทานได้น้อย 😅

20​ พ.ย.ค่ะ​ เวียนหัวกับหิวบ่อยมากกค่ะ​ กินจนจะอ้วก​ 🤣🤣

เราเลือกผ่าค่าา