347 ตอบกลับ

10 พ.ย. ค่ะ หิวบ่อย เวียนหัวบ่อย ชอบคลื่นไส้หนักประมาณตอนเช้า

2 พฤศจิกายน ค่ะ แม่บ้านไหนรู้เพศกันบ้างบ้านนี้รอลุ้น 14 เดือนหน้าค่ะ

3พ.ย ลูกสาวจ้า ขยับตัวเริ่มยากท้องแข็งบ่อยตอนกลางคืนอยากคลอดแล้ว

5 พ.ย.ยังไม่รู้เพศจ้า ตอนนี้น้อง17เซนเอง +อิแม่ นน.ลดไป5โล ตอนนี้18+5วีค

9 พย จ้า ไม่ค่อยแพ้เลย แค่คลื่นไส้เวลาหิวหรือท้องว่างนิดหน่อยจ้า

ไม่สบายตัวท่าไหนก็ไม่ถูกเหม็นกลิ่นสบู่ครีมแชมพูโลชั่นน้ำหอม

บ้านนี้ 17 พ.ย.ค่ะ ดิ้นแรงๆช่วงนี้ ท้องระบมไปหมดค่ะ มีใครเป็นบ้างค่ะ

ใช่ค่ะ

19 สัปดาห์ละ ตอด กำลังดี รอน้องดิ้นอยู่ค่ะ #กำหนดคลอด10พฤศจิกายน 🥰

บ้านนี้21พฤศจิกา ไม่แพ้ไม่อะไรเลยค่ะหน้าใส ได้ลูกชายค่า.กินปกติ.

TapFluencer

บ้านนี้9 พ.ย ค่ะเพศชาย เตรียมซักผ้ารอแล้วค่ะลูกคนแรกตื่นเต้นค่ะ