773 ตอบกลับ

38+1วิ แล้วปวดท้องแข็งบ่อยมาก เดินก็แข็ง นั่งก็แข็ง นอนก็แข็ง ควรไปหาหมอได้ยังเน้อ ใครเป็นบ้าง

12 สิงหาจ้า ท้องเเขงบ่อย ตอนนี้ท้องดูต่ำมาก เวลานอนกลางคืน พลิกตัวเกือบไม่ไหว เจ็บ ชิมิ เจ็บขา

21ส ค ค่ะเพศหญิง เริ่มรู้สึกท้องแข็ง เจ็บอุ้งเชิงกรานแป๊ปๆเวลาเดิน พรุ่งนี้หมอนัดติดเครื่องNST

7สิงหาคะ ยังไม่รู้เพศเลย น้องหนีบไม่ให้เห็น ตอดเก่งมากคะ ซื้อของจะครบแล้ว แม่เลี้ยงเดี่ยวคะ

32Wมีเลือดออกแต่ไม่ปวดท้องปากมดลูกยังไม่เปิดหมอก็หัยกลับบ้านใครมีประสบการณ์บ้างบอกหน่อยค่ะ

ทางนี้กำหนด 30สิงหา มีมูกปนเลือดออกตอน32วีคเหมือนกันค่ะ หมอบอกว่าปกติเพราะปากมดลูกจะอ่อนนิ่ม ให้สังเกตท้องแข็งร่วมด้วยค่ะ ถ้าท้องแข็งทั้งท้องวันนึงเกิน10ครั้ง หมอบอกว่าแนะนำให้ไปตรวจที่ รพ ค่ะ

35+5 ค่ะ กำหนดคลอด 16 สิงหา ปวดหลัง นอนยาก ปวดหน่วงท้องน้อยบ่อย แต่ก็ยังขับรถไปทำงานเองได้จ้า😅

13สิงหาคมค่ะ 36+6 เริ่มมีอาการเจ้บเตือนท้องแข้งและหน่วงท้องมากๆเลยค่ะ. น้องหนัก2500กรัมเองค่ะ

19 สิงหาค่ะ ของเกือบครบแล้วขาดพวกยาค่อยซื้อตอนใกล้คลอดค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยน้องหนีบไว้ค่ะ

คุณหมอนัดผ่า 6 สิงหา น้ำเดินวันที่4 ช่วง5ทุ่ม ผ่าคลอดวันที่5 ช่วงเวลาตี3 คะ น้ำหนัก 3,420 คับ

บ้านนี้ 34+6 กลับหัวแล้วค่ะ รอลูกชายออกมาวิ่งเล่น กำหนด 22/8 แม่ไปฉีดวัคซีนรวมมาผื่นขึ้นหน้า