773 ตอบกลับ

ทีมสิงหา..ตอนนี้ท้องแม่เริ่มแข็งและเจ็บเป็นช่วงๆค่ะ มีใครมีอาการแบบนี้บ้างค่ะ

ท้องแข็งถี่ควรมาเช็คที่โรงบาลก่อนนะคะ มีโอกาศคลอดก่อนกำหนดได้คะ เพราะเราก็นอนโรงบาลดูอาการอยู่คะ3วันแล้วยังไม่ได้ออกจากโรงบาลเลย😂

VIP Member

36weeks 4วัน กำหนด 20 สค นัดผ่า12 สค จ้า ตอนนี้ นอนก็ลำบาก เดินก็ปวดไปหมด สุดๆเลยจ้า

กำหนด20สค นัดผ่า12สค เหมือนกันค่ะคุณแม่ ท้องแข็งบ่อยมากค่ะ

กำหนด22สิงหาค่าา ตอนนี้มีสีน้ำตาลออกมา เพราะอะไรคะ อันตรายไหมคะ 37วีค3วันค่ะ

แจ้งแล้วค่ะ คุนหมอก้ไม่ได้ว่าอะไร

8ส.คค่ะติดโควิดรอโรงบาลเรียกตรวจยุค่ะอาการไอมากเลยค่ะท้องก้อแข็งบ่อยมาก

ทีมสิงหาค่ะ กำหนดคลอด29 ตั้งใจคลอดธรรมชาติค่ะ ท้องกลมๆเเบบนี้เพศหญิงนะค่ะ

บ้านนี้17สิงหาค่ะแต่.น.น.ไม่ขึ้นเลยเป็นเพราะอะไรคะก่อนท้อง46ตอนนี้18wก็ยัง46ค่ะ

ของเราก่อนท้อง47ตอนนี้17wพึ่งจะ50-52ขึ้นๆลงๆค่ะ😁

30สัปดาห์แล้ว ยังไม่กลับหัว นอนขวางท้องแม่เลยคะ ใครยังไม่กลับหัวบ้างคะ

8/8/64 ผู้หญิงค้า ท้องใหญ่มาก เริ่มเดินไม่ไหวแล้วค่ะ สาวน้อยดิ้นเก่งมากด้วย

เผลอวิ่งตามลูกคนแรกแล้วเจ็บท้องน้อยร้าวมาข้างล่างต้องพบแพทย์ไหมคะ

คุณแม่ท่านไหนเปนเหมือนเราบ้างเรามีเลือดกำเดาไหลทางจมูกอันตรายไหมค่ะ