65 ตอบกลับ

กินนมแม่เยอะๆค้ะไห้ลุกกินบ่อยทุกๆ2ชั่วโมงคะ

VIP Member

นมแม่ค่ะ ให้น้องกินทุก 2-3 ชั่วโมง แล้วจะหายค่ะ

กินนมเยอะๆแล้วพาน้องไปตากแดดอ่อนๆก็ดีนะคะ

Super Mum

กินนมทุก 2 ชั่วโมงค่ะ กินนมเยอะๆเดี๋ยวก็หาย

กินนมเยอะๆจ้าแม่เดี๋ยวน้องจะหายเหลืองเอง

น่ารักจังเลยค่ะ น้องเป็นลูกครึ่งใช่มั้ยคะ..

555 หน้าเหมือนลูกครึ่งฝรั่งเลยค่ะ อิอิ

VIP Member

เข้าเต้าบ่อยๆ กินนมเยอะๆ เด๋วก้อหายเองคะ

VIP Member

เอาน้องเข้าเต้าบ่อยๆค่ะ ให้น้องฉี่บ่อยๆ

VIP Member

เช้าพาเดินออกแดดสัก 5 นาทีทุกเช้าค่ะ

กินนมแม่เยอะๆ​ ตากแดดอ่อนๆยามเช้า​