16 ตอบกลับ

ใกล้แล้วแม่เตรียมตัวเลยค่ะ บ้านนี้37+3 แล้ว มีแต่ตกขาว ยังไม่มีมูกแบบนี้ออกมาเลย แม่อยากแตกไม่ไหวแล้วค่า

บ้านนี้จน 39+5 เเล้วยังไม่มีมูกเลยค่ะ มีเเค่ตกขาว กับอาการเตือนตลอดเเต่ก็เงียบ

ใกล้แล้วค่ะเป็นเหมือนบ้านนี้เลย ผ่านไปแค่วันสองวันบ้านนี้มีมูกเลือดตามมา คลอดแล้วค่ะ 38 วิค พอดี

อยากคลอดมากค่ะแม่ มีวิธีไหนแนะนำบ้างมั้ยค่ะ

ใกล้เเล้วค่ะเเม่ ถ้าท้องเเก่มากๆใกล้ตลอดจะมีมูกหรือตกขาวเยอะเเบบนี้เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

บ้านนี้มีเหมือนกันค่ะเลยกำหนดแล้วค่ะจาก2กันยายนตอนนี้ยังไม่ค่อยมีอาการเลยค่ะ

ยังเลยค่ะ วันที่11นี้ไม่รู้ว่าเขาจะกระตุ้นให้มั้ยนะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ไหลออกมาบ่อยมาก 38+2 แม่แบกไม่ไหวแล้ว😂😂

VIP Member

บ้านนี้ มีเหมือนกัน แต่ป่านมาสามวันแล้วยังเงียบกริบ🤣

บ้านนี้ก็เป็นมา3วันแล้วคาะวันนี้เข้าวันที่4 ก็เงียบเหมือนกัน

บ้านนี้39เงียบไม่มึอาการอะไรเลยค่ะจากแตกแล้ว

บ้านนี้ก็มีมา2วันแล้วค่ะ พร้อมกลับอาการปวดท้อง

บ้านนี้3วันแล้วค่ะแม่ ปวดบั้นท้ายกับท้องปั้น

ใกล้แล้วค่ะ ถ้าใกล้คลอดจะมีมูกกับตกขาวเยอะค่ะ

คลอดแล้วค่ะแม่ คลอดวันที่10ค่ะ

น่าจะไกล้แลัวค่ะ แม่กะมีแบบนี้ออกมาค่ะ 37+1