46 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้อซื้อมาคะแต่เคยได้ยินแค่ครั้งเดียวหลังจากนั้นหาไม่เจอค้ะ555หรืออาจจะเป้นเพราะซื้อมาตั้งแต่ท้องอ่อนๆก้อไม่แน่ แม่ท้องกี่วีคคะถึงได้ยินเสียงชัด

บ้านนี้15วีค4วันเองค้ะเห่อไปหน่อย5555

ใช้เหมือนกันจร้า ตอนที่มีภาวะแท้งคุกคาม ฟังเสียงหัวใจน้องทุกวัน ตอนนี้ไม่ใด้ฟังแล้วจ้า 35+5w สังเกตุ การดิ้นของน้องอย่างเดียวจร้า ตอนนี้🤩🤩🤩

ส่งต่อมั้ยค่ะแม่

บ้านนี้ซื้อมาฟังช่วงแรกๆค่ะ เพราะอยากซื้อของเตรียมไว้แต่ก็กังวลด้วย หลังๆน้องดิ้นเก่ง แค่จิ้มน้องก็ดิ้นหนีเลยไม่ค่อยได้ใช้ค่ะ

บ้านนี้ใช้ตั้งแต่น้องได้ 20 วีคค่ะ ตอนนี้ได้ 37 วีคแล้วก็ยังใช้อยู่ ได้ฟังเสียงหัวใจลูกแล้วสบายใจค่ะ มีความสุขด้วย

Sarun sangjum

เราก็ใช้ค่ะ แต่พอเข้า 5 เดือน จับท้องก็จะมีความรู้สึกมีหัวใจเต้นที่ท้องค่ะ เลยไม่ค่อยใช้ จะพยายามจับๆหาดูค่ะ

VIP Member

ของเราใช้ของ Jumper kid จ้า เพราะเดินบ่อยเหมือนกันและปวดท้องบ่อย เลยต้องหาอะไรที่ทำให้แน่ใจว่าเค้ายังอยู่ดีค่ะ

ใช้ยุค่ะ ไว้ฟังตอนเรียกแล้วไม่ยอมตื่น พอจิ้มไป1ที แตะส่วนกลับเลยจ้าตอนนี้26+2. มีไว้แล้วอิแม่สบายใจ 😍😍

รุ่นนี้เลยค่ะ ตอนแรกฟังทุกวันค่ะ เดี๋ยวนี้ใกล้คลอดแล้วไม่ค่อยได้ฟังค่ะ ว่าจะส่งต่อเครื่องอยู่ค่ะ😅

แม่ส่งไปแล้วนะค่ะ มีแม่รับไปแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็ใช้ค่ะ เวลาใช้หังเสียงหัวใจน้อง บางครั้งก็จะดิ้นหนีบางครั้งดันตัวออก ไปซ้ายบ้างขวาบ้างค่ะ

ซื้อมาค่ะ บ้านนี้ 8 สัปดาห์ยังไม่ได้ยินเสียงหัวใจลูกเลย สงสัยคงต้องรอสัก 12 W ขึ้นไปรึเปล่าคะ😂

ประมาณ 16 วีคขึ้นไปค่ะ