42 ตอบกลับ

37 สัปดา ยังไม่แตกจ้า อยากแตกเหมือนกันค่ะ แต่รอหน่อยดีกว่า กลัวน้องใด้อยุ่ตู้อบ ไปรพ.มาครึ่งนึ่งเพาะท้องแข๊งบ่อย นอนดูอาการมา1คืน เสดแล้วใด้กับมานอนรอที่บ้านจ้าา

วันนี้มาตามนัดคะ 37+1เหมือนกัน ท้องแข็งบ่อย หมอบอกให้เตรียมของมาพักใก้ลโรงพยาบาลเลยคะ. เพราะบ้านอยู่ไกลโรงพยาบาล .คุณหมอบอกสองสามวันนี้เลยคะ

ยินดีด้วยนะคะใกล้แล้ว

18 มกราคม❤❤❤ ยิ่งใกล้คลอดแม่ยิ่งเที่ยวเก่ง เดินไม่ค่อยไหว เหนื่อยง่ายแต่สู้ อยู่บ้านมันเหงา😁

เป้นเหมือนกันเลยจ้า

36+2 กำหนดคลอด14ม.ค เจ็บหน่วงตรงจิมิเวลาเดินมากจ้า แบบนี้มีสิทคลอดก่อนกำหนดไหมค่ะแม่ๆ

บ้านนี้ก็กำหนด7มกราจ้า พอไปหาหมอ คุณหมอนัดผ่าคลอด27เดือนนี้จ้า แอบตื่นเต้น

34+3 อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ เจ็บหน่วงจิมิมาก น้องกลับหัวรอแล้ว

VIP Member

3มกรา แม่อยากแตกแล้ว แต่ลูกยังไม่พร้อมเลยจ้า 5555 😂

38wยังเงียบอยู่ค่ะ แตกเถอะลูกอยากเจอหน้ามากกกก

บ้านนี้19มกรากำหนดคลอด..แต่คุณหมอนัดผ่า9มกราคม

ใกล้แล้วนะคุนแม่

13 มค.มดลูกบีบตัวท้องแข็งเจ็บเตือนแล้วค่ะ