11 ตอบกลับ

บ้านนี้ 38+5ค่ะ อยากให้แตกมากแล้วค่ะ ไม่อยากผ่าไม่อยากโดนยาเร่ง ท้องสามค่ะ แต่เหมือนเริ่มใหม่หมดเลยค่ะ🤣🥹 ให้พ่อน้องตามก็แล้วนั่งทุกท่าก็แล้วค่ะ ยังเงียบๆเหมือนกันเลยค่ะ กำหนด 31พค.ค่ะ ขอให้แม่คลอดง่ายๆนะคะแข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ🙏🏻🫰🏻

ของบ้านนี้กระตุ้นเมื่อตอน 38+2 ตอนนี้ 39+3 ถ้าสัปดาห์นี้ไม่มีภาวะจะคลอด วันจันทร์หน้าหมอนัดผ่าแล้วค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลยเหมือนกันค่ะ เงียบมากๆ🤣

ตอนแรกแม่รีบอยากให้ออกก่อน 16 พ.ค. แต่ตอนนี้ยอมใจลูกแล้วค่ะ55555

บ้านนี้ไปแตกมาแล้วจ้า 38w+4 d มีน้ำเดินนิดเดียวนั่งแท๊กซี่ชิวๆไปคลอด ถึงโรงบาล7โมงนิดๆ. ไปถึงมดลูกเปิด4เซน น้องมา 9:53 น.

บ้านนี้ก็39+2เงียบมากมีแค่การท้องปั้นแข็งถี่บ้าง ไม่ถี่บ้างค่ะนอกนั้นเงียบกริบ หมอยังไม่นัดกระตุ้นอะรัยเรยค่ะ

39w เมื่อวานปวดท้องไปหาหมอปากมดลูกเปิดแค่1เซน หมอเลยให้กลับบ้านมาสังเกตุอาการ

คลอดยังคะแม่ พรุ่งนี้เราโดนนัดกระตุ้นค่ะ ถ้าไม่ออกได้ผ่าเหมือนกันค่ะ🥹🥹

คลอดยังคะแม่ บ้านนี้39+3 กลัวยาเร่งมากค่ะ

39+5 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ กระตุ้นก็แล้ว

บ้านนี้40วีค ยังไม่แตกเลยค่ะ

39+1 ยังเงียบเหมือนกันค่ะ