21 ตอบกลับ

เตรียมเถอะค่ะ​ เรา33​วีค​ เพิ่งเตรียมของใกล้ครบแล้ว​ บอกเลยว่าตอนนั่งซัก​ ท้องโต​ คือเหนื่อยมาก​ ต้องซัก​ ล้าง​ ยกไปตาก​ ยืนตาก​ คิดเอาว่าจะเมื่อยท้อง​ เมื่อยหลังแค่ไหน​ ขนาดเราทำงานตลอดยังปวดเมื่อย

VIP Member

ถ้าทางรพ.ไม่มีเตรียมของให้วุ่นแน่นอนค่ะ จะเหนื่อยกับคนที่มาเฝ้าค่ะ เตรียมไว้ก็ดีค่ะแอบซื้อเอาก็ได้ ต่อให้หลีงคลอดมาแม่ก็ไม่มีเวลาไปซื้อหรอกค่ะดูลูก หมอกีบพยาบาลว่าแน่นอน

ว่าจะแอบอยู่ค่ะ

ของเราทีเเรกไม่ยอมให้เตรียมเหมือนกันเขาบอกว่าคลอดก่อนค่อยซื้อ เราเลยบอกพยาบาลบอกให้เตรียมเเล้ว เวลากลับจากหาหมอ เราก้จะบอกว่าพยาบาลถามว่าเตรียมของรึยัง เขาเลยยอมให้ซื้อ

พรุ่งนี้หาหมอ หมอนัดพอดี ดูซิว่าเขาจะเชื่อหมอเชื่อเรา... ขนาดเราบอกให้เตรียมไว้นะเดี๋ยวพยาบาลด่า มีไม่รู้จะยังไงเลยค่ะ สามีบอกรอถามหมอว่างั้น

VIP Member

เริ่มเตรียมได้เลยค่ะ จะได้มีเวลาซัก ทำความสะอาดแล้วก็เก็บกระเป๋ารอค่ะ บ้านนี้30วีค จะเริ่มเตรียมแล้วค่ะ #ลูกคนที่2

บ้านนี้รู้เพศน้องก็เตรียมเลยไว้จ้าา ท้องแก่เดินชื้อลำบากคะแม่ เตรียมไว้เนินๆจะได้ไม่วุ่นวายคะ

บ้านนี้ตอนแรกคุณพ่อก็ไม่ให้เตรียมค่ะ แต่พอพูดบ่อยๆสงสัยจะรำคาญตอนนี้เตรียมของใกล้ครบแล้วค่ะ

VIP Member

ขนาดเราเตรียมของไว้​ พอคลอดจิงๆยังขาดอีกอหลายอย่างเลยค่ะ​ ให้สามีไปซื้อไม่ถูกใจสักอย่าง

VIP Member

เหมือนบ้านนี้ค่ะ สามีหัวโบราณ บอกคลอดค่อยซื้อ หนักใจมาก นี้แอบซื้อมาซักเองแล้วค่ะ ตอนนี้34 w

นี้กลับมาอยู่บ้าน ที่ ตจว แอบซื้แที่จำเป็นไว้บ้างแล้วค่ะ ของอย่างอื่นจุกจิกให้เค้าซื้อ

เตรียมค่ะ ต้องเตรียม ไม่งั้นคลอดมาจะวิ่งหาของไม่มันนะคะ

VIP Member

เตรียมจะครบหใดแล้วค่ะ ยังรู้สึกว่าไม่ครบเลย