11 ตอบกลับ

ไม่เป็นอะไรค่ะแม่ เดี๋ยวก็หาย ลูกเราก็เป็นค่ะแบบนี้เลย ถ้าแม่ไม่สบายใจแนะนำวาสลีนของเด็ก กระปุกสีชมพูนะคะ บ้านนี้ก็ใช้ ตอนนี้น้องหายแล้วค่ะ

น้องน่ารักมากค่ะคุณแม่ตาใสแป่วเชียวลูก😍

VIP Member

ไม่ต้องกังวลค่ะแม่ตอนลูกแม่บ้านนี้1เดือนก็เป็นค่ะใช้ออยเช็ดเบาๆก็ออกค่ะอย่าแกะนะคะค่อยๆทำไปเรื่อยๆทุกวันใม่ต้องรีบร้อนค่ะ

โล่งใจมากๆเลยค่ะคุณขอบคุณมากๆขอบคุณจริงๆนะค่ะ🙏❤❤❤❤❤

ลูกบ้านนี้ก็เป็นตอน 1 เดือนจ๊ะ ใช้เบบี้ออยด์ชุบสำลีเช็ดเบาๆ ทุกวัน รับรองกลับมาหน้าใส ผิวเนียนเลยจ๊ะ✌🏻😊

โล่งใจมากๆเลยค่ะคุณขอบคุณมากๆขอบคุณจริงๆนะค่ะ🙏❤❤❤❤❤❤

เป็นช่วงแรกละค่ะเดี่ยวก็หายไปเองค่ะเราเช็ดให้สะอาดพอค่ะไม่ต้องกังวลค่ะปกติ

ใช้นํ้าอุ่นเช็ดก็ไม่หายค่ะทำไงดีค่ะแบบนี้น้องเป็นอะไรค่ะแม่ๆ🙏😔

VIP Member

อาบน้ำเสร็จใช้ออยเช็ดทุกวันค่ะเดี๋ยวก็ดีขึ้นค่ะแม่

ขอบคุณมากๆนะค่ะคุณแม่🙏🙏❤

ใช้ออยเช็ดทุกๆวันค่ะ รึอาบน้ำก็ถูทำความสะอาดให้น้อง

ขอบคุณมากๆนะค่ะคุณแม่🙏❤

Super Mum

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ใช้ออยเช็ดหลังอาบน้ำทุกครั้งค่ะ

คุณขอบคุณมากๆนะค่ะ❤

บ้านนี้ก็เป็นแต่ซื้อยามาทาก็หายเป็นปกติค่ะ

ขอบคุณมากๆจ้าแม่❤🙏

VIP Member

ใช้ออยเช็ดค่ะ เดี๋ยวก็ดีขึ้น