31 ตอบกลับ

หาหมอค่ะ ถ้าหมอสั่งจ่ายมา ก็ใช้ได้ค่ะ แต่ไม่ควรซื้อยาใช้เอง

หาหมอนะคะ ให้หมอเป็นคนจ่ายยาให้ ไม่ควรหามาใช้หรือทานเอง

หาหมอจ้าแม่หมอให้ยาสอดมาเพราะบ้านนี้เป็นเชื้อรา 🤣

ขอบคุณค่ะแม่ หาหมอฝากครรภ์แล้วค่ะ

VIP Member

ให้หมอจัดยาให้ดีกว่าคะอย่าเสี่ยงซื้อมาหนีบเอง

หาหมอค่ะเขาจะจัดยาคนท้องให้ค่ะ เราก็เป็นค่ะ

ไปหาเรียบร้อยแล้วค่ะ

บ้านนี้ใช้บ่อยมาก โดยเฉพาะไตรมาสสุดท้าย

ปรึกษาหมอจะสั่งยาให้ค่ะอย่าซื้อใช้เอง

VIP Member

ไปหาหมอค่ะ หมอจะจ่ายยาให้เองค่ะแม่

ปรึกษาหมอนะคะ ไม่ควรซื้อยามาใช้เอง

ขอบคุณค่ะ หาหมอที่ฝากครรภ์แล้วค่ะ

ต้องไปให้หมอตรวจ จ่ายยาให้ค่ะ