30 ตอบกลับ

ไปฝากครรภ์มาแล้วเมื่อต้นเดือนที่ผ่านมา หมอเจาะตรวจทั้งพ่อและแม่เลยจ้า 👌👌

เจาะเฉพาะคุณแม่ค่ะ แต่หากว่าผลเลือดผิดปกติหรือเสี่ยงจะขอเจาะคุณพ่อด้วยค่ะ

บ้านนี้เจาะแต่คุนแม่จ้า หมอบอกว่าถ้าเลือดแม่มีปัญหาอะไรค่อยเจาะของคุนพ่อ

บ้านนี้เจาะแต่แม่ค่ะ. เลือดแม่ปกติ พ่อเลยไม่เจาะค่ะ. ตอนนี้ 5 เดือนแล้วค่ะ

บ้านนี้ไปฝากเอง เจาะเลือดแม่ปกติดีไม่มีปัญหาไม่ต้องตรวจเลือดคุณพ่อค่ะ

บ้านนี้ค่ะ เจาะแต่แม่ ถ้าผลเลือดแม่ไม่มีปัญหาอะไร ก็ไม่เจาะพ่อค่ะ

บ้านนี้ฝากคลีนิค ครั้งแรกเจาะแม่ก่อน แล้วครั้งต่อไปค่อยเจาะพ่อคะ

VIP Member

บ้านนี้เจาะเฉพาะแม่จ้า เพราะแม่เลือดปกติดี ไม่ต้องตรวจพ่อค่ะ

เหมือนกันค่ะ​ หมอบอกว่าถ้าเลือดเราผิดปกติถึงจะเจาะสามีด้วยค่ะ

บ้านนี้เจาะแต่แม่ค่ะ เลือดแม่ปกติพ่อเลยไม่ต้องเจาะค่ะ