12 ตอบกลับ

แม่ตั้งคำถามควรบอกให้ละเอียดนะคะถ้าให้เดา 1. มารดาประชารัฐ ยังไม่มีคะต้องรอลงทะเบียนบัตรสวัสดิการใหม่ก่อน 2. ลงทะเบียนรับของฟรี บ้านนี้เข้าทุกเว็บคะ ได้แพมเพิสมา 15 ตัว ผ้าคลุมให้นม 3 ผืน กิ๊ฟเซ็ตดีนี่ 5 เซ็ต 3. ลงทะเบียนรับเงินอุดหนุนเด็ก ต้องรอคลอดก่อนถึงจะทำได้คะ

บ้านนี้เร็วสุดได้ตุ๊กตาอาววี่ของเอนฟารอไม่ถึงสองอาทิตย์​🤣 นอกนั้นรอวนไปค่ะ คลอดเดือนหน้าแย้ววววว

หมายถึงลงทะเบียนในแอพ. หรือลงทะเบียนเว็ปอื่นคะ

มีลงทะเบียนด้วยหรอคะ ต้องทำยังไงบ้างคะ

ลงทะเบียนอะไรเหรอค่ะ

VIP Member

ลงทะเบียน​อะไรค่ะแม่

ลงทะเบียนอะไรหรอค่ะ

ลงทะเบียนอะไรคะแม่

VIP Member

ลงทะเบียนที่ไหนค่ะ

เงินเดือนคนท้องคะ

VIP Member

ลงทะเบียนอะไรค่ะ