1 ตอบกลับ

อยู่เหมือนผู้ป่วยติดเตียงไปเลยค่ะ อย่าเดินเยอะ ลุกแค่ตอนเข้าห้องน้ำ

ถ้ารักลูกเลือกลูกนะคะให้น้องแข็งแรงกว่านี้ก่อนไม่มีเลือดออกให้น่าห่วงน้อยกว่านี้ถ้าอยากทำอะไรช่วยค่อยเริ่มทำค่ะของพี่แค่แพ้ท้องเป็นลมแฟนก็ให้ออกจากงานแล้วค่ะเขายอมหายอมทำคนเดียวเพื่อลูกค่ะ​ พอดีขึ้นพี่ก้ทำงานบ้านดูแลเขาทุกอย่างอาหารการกินเสื้อผ้าซักรีดไม่ขาดค่ะตอนพี่แพ้หนักแฟนทำทั้งงานนอกบ้านงานในบ้านคนเดียวเราก้มีนอยด์บ้างค่ะสงสารเขาทั้งดูแลเราทั้งทำงานแต่ตอนนี้เราดีขึ้นแล้วก็ช่วยเขาเอาที่เราไหวไม่ต้องคิดมากน้าร่างกายเราไม่ไหวเราควรเซฟตัวเองและลูกนะคะขอให้น้องปลอดภัยแข็งแรงไวๆน้า