26 ตอบกลับ

บ้านนี้เต้มเลยคะจนเกือบถึงก้นยังไม่คลอดนะคะแต่หายแล้วแต่ทิ้งลอยดำคะแม่😢

ขึ้นทั้งหน้าและหลัง เริ่มหายช่วงท้องได้ 7 เดือนตอนนี้เหลือแค่รอยดำจากสิว

เป็นเหมือนกันค่ะ ไรผม หลัง หน้าผาก หน้าอก (ก่อนท้องไม่เป็นสิวเลย)

ท้องแรกก็หายไปเองหลังคลอด ท้องนี้ก็ภาวนาให้หายเองอยู่จ้า😅

เต็มหลังเลยค่ะ ไม่รู้จะทำไงแล้วค่ะ เป็นเม็ดสิวเจ็บอยู่ค่ะ

บ้านนี้เต็มหน้า หน้าอก หลังเลยค่ะ ทุกอณูรูขุมขนเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ขึ้นหลังไม่เยอะ แต่หน้าไม่มีสิวเลย

บ้านนี้ทั้งหน้าอกทั้งหลังเลยคะเครียดมากเลย😓

เป็นเหมือนกันค่ะ จากที่ไม่เคยเป็น😢

เราหายตอนท้องได้5-6เดือนค่ะ หายไปเอง