59 ตอบกลับ

จมูกข้าวก็รสชาติ​แบบนี้ละคะ ต้องซงผสมกับนมกินค่ะ รสชาติดีขึ้นมาหน่อย

เหมือนกันค่ะ ซื้อมาทานแล้วทานไม่ได้ค่ะ เสียดายส่งต่อให้ที่บ้านทานค่ะ

VIP Member

เคยกินคะ ตอนนี้ยังเหลื่ออีก2กระป๋องไม่โอเคกับรสชาติเหมื่อนกัน😂

ส่งต่อคะ_

ผสมกับนมทานค่ะ ทานง่ายขึ้น ของดีมีประโยชน์ไม่ค่อยอร่อยหรอกค่ะ

ทานตั้งแต่รู้ว่าตั้งท้อง ตอนนี้ 5เดือนแล้ว ขายต่อบอกนะค่ะ

มีอีกกระปุก 1 ค่ะ..จะเอาบอกน่ะ

ทานคะ ตอนแรกทานไม่ได้เลย ตอนนี้ ชงทานกับน้ำเย็นเลยพอทานได้คะ

ทานอยู่ค่ะ ดีนะคะแม่ เบาหวาน ความดัน ตะคริว ไม่มีกวนใจเลยค่ะ

ทานดีมากค่ะ น้ำตาลไม่เกินด้วย เพิ่งตรวจน้ำตาลมาวันนี้เอง

มันช่วยลดน้ำตาลในเลือดได้มากเลยนะค่ะดีกว่ากินน้ำขิงอีก

VIP Member

ไม่ทานค่ะ สิ้นเปลือง ซื้อข้าวไรซ์เบอร์รี่มาหุงทานแทนค่ะ