3 ตอบกลับ

แม่สู้ๆนะคร้าเป็นกำลังใจให้คร้า เข้มแข็งเพื่อลูกนะคะรู้ว่ามันยาก แต่เมื่อไหร่ที่ตัวเล็กออกมา โลกทั้งใบของแม่จะมีแต่เขา แค่มีเขาอยู่กับเราก็มีความสุขมากจนไม่จำเป็นต้องมีใครแล้วค่ะ ให้คิดสะว่ามีสามีไม่ดีเราต้องทนทุกข์ใจไปตลอดชีวิต เราเสียใจในวันนี้แค่ช่วงเวลาสั้นๆ แต่ต่อจากนี้เราจะไม่เสียใจกับเรื่องเดิมๆอีกทุกคนย้อมก้าวผ่านช่วงเวลาที่โหดร้ายได้เสมอ สู้ๆนะคะเพื่อความสุขของเราและเจ้าตัวเล็กในวันข้างหน้า🥰✌✌

เป็นกำลังใจให้นะคะคุณ​แม่..

Super Mum

เป็นกำลังใจให้นะคะ ❤️

ขอบคุณค่ะ