10 ตอบกลับ

39 + 6 เหมือนกันค่ะ เมื่อวานนี้โดนกระตุ้นคลอดค่ะ ปวดท้องตั้งแต่ตี 3 คลอดจริงตอน 8:40 น ค่ะ เพราะหมอบอกว่ารอให้ปากมดลูกเปิด 10 cm ก่อน แม่ได้แค่ 9 cm ค่ะ แถบขิตเลยทรมาณมากกก คลอดเองค่ะ กำหนดคลอด 23 สิงหาคม 2566 พอดีเป๊ะเลย🥰

บ้านนี้พึ่งโดนกระตุ้นสดๆร้อนๆเลยค่ะ เพราะตรวจปากมดลูกแล้ว ปากมดลูกเปิด2เซนค่ะ

โดนกระตุ้นยังไงคะแม่ บ้านนี้ 39+6 ตรวจปากมดลูกเมื่อวาน ยังไม่เปิดเลยค่ะ

บ้านนี้โดนกระตุ้นวันนี้ 40 + 4 แล้วไม่รู้จะคลอดวันที่เท่ารัยเลย

บ้านนี้โดนกระตุ้นตอน39+1ตอนนี้40วีคยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้หมอนัดกระตุ้นวันเสาร์นี้แล้วค่ะ 40 วีคพอดี

บ้านนี้ 39±6เเล้ว ยังไม่มีวี่เเวว เลย😅

บ้านนี้39+4ยังเงียบมากเหมือนกัน

บ้านนี้ 39+5 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ปากมดลูกเปิดหรือยังคะ

Super Mum

ใกล้คอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️