2 ตอบกลับ

VIP Member

ความคิดเห็นส่วนตัวนะค่ะ คือตอนนี้ยังไม่คลอดยังไม่ได้ให้นมลูก ก็ไม่เท่ากันค่ะคิดว่าเป็นเรื่องปกติของตัวเองข้างขวาจะใหญ่กว่าอาจเพราะส่วนมากใช้งานหนักแขนฝั่งขวาเป็นหลัก ถ้าคุณแม่ไม่สบายใจมากกหรือนมข้างที่ใหญ่กว่าคลำแล้วมีก่อนแข็ง ไปพบแพทย์ก็ดีนะคะ

VIP Member

เกี่ยวคะเราก้อเป็น เพราะลูกกินข้างนี้จนหมดเต้า ลูกหิวอีกก้อกินข้างเดิมอีก อีกข้างก้อบีบออกบีบก้อขนาดก้อน้อยลง ไม่เหมื่อนข้างที่ลูกกินถึงกินหมดแล้วแต่ขนาดก้อลดนิดเดียว ไม่ลดเยอะเหมื่อนข้างที่บีบออก