13 ตอบกลับ

แตกเหมือนกันค่ะ แต่แม่ของเราบอกค่อยหาอะไรมาทาหลังคลอด แล้วมันก็จะจางไปเอง แต่ก็ไม่ได้หาย100%

แตกตั้งแต่ยังไม่มีลูกเลยค่าาาา แต่ก็โนสนโนแคร์ 😂 รอลูกโตจะพากันไปใส่บิกินี่ริมทะเลค่ะ 😊

น่ารักมากเลยคะแม่ 🥰

ใช่ครีมมันไม่หาย100% มีเเต่จางลงค่ะ แนะนำให้ไปเลเชอร์ลอยแตกค่ะ

ทาครีมทั้งท้อง นม ต้นขา และก้นได้เลยค่ะ ผิวแห้งและขยายเลยแตกลาย

บ้านนี้นมแตกลายดำเลยค่ะ แต่ต้องทำใจ ยอมเสียสละเพื่อลูกเรา❤️

แตกละเอียดเลยแม่ขาแขนเอวสะโพกตูดหน้าท้องนมเครียดค่ะ🥹🥹🥹😂

ไม่กล้าใส่ชุดสวยๆเลยคะแม่ไม่มั่นใจเลยคะ 😁

ไม่หายค่ะ ต้องดูแลผิวตั่งแต่เริ่มตั่งครรภ์

บ้านนี้แตกตั้งแต่ยังไม่มีลูกเลยค่ะ

บ้านนี้ไม่มีความมั่นใจเลยคะ

เราก็แตกค่ะ นม ต้นแขน ต้นขา ตูด หน้าท้อง😂😂

ทำไงได้ก็เพื่อเนอะแม่

บ้านนี้นมไม่แตกลายเลยยแต่พุงแตกลายแทน🥲

ทาครีมให้เป็นประจำทุกวันเดียวก็หายนะแม่✌🏻