32 ตอบกลับ

น้องรู้นะคะ บ้านนี้มี 4 ตัว ก่อนตั้งครรภ์ไม่มาแอบ ไม่ให้จับเลยสักตัว แต่ตอนนี้ไม่ยอมห่างกันเลย สลับกันมานอนเฝ้าทุกวัน ไปเข้าห้องน้ำก็เดินตามไปด้วย ไปนั่งรอหน้าห้อง เสร็จแล้วก็เดินตามกลับมานอนต่อ ตามติดเลย อ้อนหนักมากด้วยค่ะ 😂

VIP Member

อยากมีโมเมนต์แบบพี่ชายมานอนเล่นกับท้องน้องจังแม่ของบ้านนี้แทบไม่ใกล้ท้องเลยจะมีก็แต่มานอนใกล้ๆตัวแม่ แต่วันนี้อยู่ดีๆนางมานอนกิดแขนเฉยเพราะแม่ชอบพูดว่าไม่มาใกล้น้องตอนนี้แม่คลอดน้องมาแม่จะไม่ได้จับหนูแล้วนะ

VIP Member

ท้องเเรกเราก็เป็น มานอนด้วยตรงท้องเลยเอาคางมาเกยด้วย ท้อง2เพิ่งรู้ว่าเเมวจะชอบอยู่กับคนท้องเลยสังเกตดูสรุปเหมือนที่เค้าว่าจริงๆเดินสีเเข้งสีขาไปทุกที่เลย😂

น้องรู้ค่ะ แต่แมวเราเป็นตัวผู้ ตอนท้อง2-3เดือนแรกทั้งกัดหัวเราเป็นรู ทั้งโดนข่วนวิ่งงับน่อง😂 ตอนนี้โดนเนรเทศไปอยู่บ้านสวนกับตาของพี่แล้ว55555

บ้านนี้ก้เหมือนกันค่ะ เหมือนน้องแมวมาอ้อนมาคุยกะลูกในท้องเลย5555 มีความเอาหูแนบกับท้องแล้วคุยกับตัวเล้ก😂

บ้านนี้ตอนท้องไม่ใกล้เลยค่ะ พอรุ้ว่าเราคลอดเท่านั้นแหละมาอ้อนมาซบ สงสัยตอนท้องคิดว่าเราอ้วนมั่ง

VIP Member

แมวสีเดียวกันเลยค่ะเพิ่งเสียตอนเรา30วีคอยู่กันมา5ปีเค้าหวงเรามากแต่ตอนนี้ได้แค่คิดถึงค่ะ

น้องน่ารักจังค่ะ ทำไมแมวที่บ้านไม่เป็นแบบนี้บ้าง แค่เราลูบยังจะข่วนเลยดุอย่างกะเสือ😂

เป็นเหมือนกันค่ะขี้อ้อน เวลาเขาจะนอนเขาจะร้องให้ไปนอนด้วยแล้วเขาก็นอนแอบท้องค่ะ

เผลอไม่ได้คะ ต้องมานอนแนบท้องตลอด น้องในท้องก็เตะพี่แมวตลอดเหมือนกันคะ