61 ตอบกลับ

ก็ถูกแล้วนะคะ ใครจะอยากปล่อยตัวโทรม มีลูกแล้วไม่จำเป็นต้องโทรม ✌🏻

ท้องแล้วรู้สึกเซ็กซี่กว่าเดิมค่ะ ไม่แคร์ใครใดๆทั้งสิ้นค่ะ 😂

สามีก็ให้ใส่ค่ะแต่เวลาไปเจอผู้ใหญ่เขาจะเป็นคนหาชุดให้ใส่เอง😂 เสื้อผ้าไม่เคยได้เลือกใส่เองถ้าเขาอยู่😂

จริงค่ะใส่อยู่กับตัวเราแต่คนอื่นเสือกเดือดร้อนเราเองก้องง

ไม่ผิดค่ะ..ผิดที่ไปหนักหัวคนอื่นแค่นั้นแหละค่ะแม่🤣🤣🤣

มีลูกมีสามีแล้ว เป็นอาซิ่มปล่อยเนื้อปล่อยตัวไม่ได้นะคะ ...

อย่าได้แคร์ค่ะแม่ เอาที่สบายไม่อึดอัดไม่รัดหน้าท้องมากจ้า

VIP Member

สะดวกแบบไหนชอบแบบไหนก็แต่งแบบนั้นค่ะไม่ค่อยได้แคร์ใคร

ห้ามความคิดใครไม่ได้ค่ะ มั่นใจแล้วไปให้สุดเลยค่ะแม่

VIP Member

ไม่ผิดจ้าเราจะแต่งตัวยังไงก็เป็นสิทธิ์ของเรา

สไตล์ใครสไตล์มันเลยจ้า แต่งแบบไหนเราชอบ ทำเลย