25 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้หลับดีตลอดเลยค่ะแม่ 34w5d ลูกหลับไปด้วยค่ะ กลางคืนไม่กวนแม่เลย คิดว่าน่าจะนอนดึกด้วยประมาณ5ทุ่มทุกวันค่ะ ถ้านอนไวกว่านี้นอนไม่หลับเลยค่ะ

30+5D นอนไม่ค่อยหลับเหมือนกันค่ะ ส่วนมากจะนอนหลับช่วงตี2ค่ะ พอตี5ก็ตื่นค่ะ แต่บ้านนี้จะชอบไปนอนต่อตอนเช้าค่ะ ประมาณ7โมงหลังทานข้าวเสร็จจ้า

29W นอนไม่ค่อยหลับเหมือนกันค่ะ แต่พยายามไม่เครียด เปิดธรรมะฟัง เปิดการ์ตูนดู เผื่อจะทำให้นอนหลับได้นะคะคุณแม่ สู้ๆๆๆๆนะคะ

ตอนนี้35สัปดานั่งหลับเอาค่ะ ลุกไปเข้าห้องน้ำบ่อยมากเรื่องหลับอย่าให้พูดค่ะเหนื่อยเพลียมากนอนไม่พอ

30w 4 d กลางตืนหลับเป็นตายเลยคะ บางทีมีปวดขาร่วมด้วย พร้อมกับเข้าห้องน้ำ แล้วหลับต่อยาวถึงเช้าเลยคะ

เป็นค่ะ นอนไม่หลับเลย อึดอัดไปหมด กว่าจะหลับได้พลิกตัวไปมาตั้งแต่8ทุ่มยันตี1 ทรมานที่สุดเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ 30w แถมไม่พอ พอไม่ได้หลับสนิท พักผ่อนน้อย มีผลต่อน้ำหนักอีกค่ะ

เค้า30week2dayจากปกติ2ทุ่มหลับ เดี๋ยวนี้ตี1ยังไม่หลับเลย หลับๆตื่นๆทั้งคืนอีก

32wแล้ว หลับยากตื่นกะง่ายมากเลยค่ะ ปวดฉี่บ่อยมากด้วย ช่วงนี้เลยเพลียเลย

เป็นค่ะ พลิกตัวทั้งคืน นอนบางทีเหมือนหลับแต่ตาข้างในไม่หลับเลย😔